ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93243.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ศิริชัย ธนลาภเจริญ
0830186951
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169910
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 37 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ห้องติดสวน แต่งครบด้วยเฟอร์นิเจอร์แบบวินเทจ บิ้วอินท์ตู้เสื้อผ้า แอร์ไดกิ้น 2 ตัว ทีวีแบบพลาสม้าขนาดใหญ่ 50 นิ้วพร้อมชุดโฮมเทียเตอร์ เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีเอกมัยเพียง 500 เมตร ใกล้ห้างเก็ทเวย์ เอกมัย ใกล้สนามไดฟกอลฟ์ และโรงพยาบาลกล้วยน้ำไทย สามารถเข้าออกได้ทั้งถนนสุขุมวิท และถนนพระรามสี่

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด 1 ห้องนอน แต่งครบ ชั้นสวน ชิณิจ เพลส สุุขุมวิท 42 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขาย อาคาร 4 ชั้น เพชรเกษม 73 แยก 4 เหมาะทำบริษัท โกดังสินค้า และเจ้าของพักอาศัย All in One

เลขที่: 487781
2024-06-19 14:29:12.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ธรรมรัตน์ เลิศธนธราธรรม

0000000000

ขาย 40000000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 13000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286929
2019-11-28 23:34:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

เช่า 13000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286764
2019-11-27 23:55:21.0
Add to wishlist