ราคา 4900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 122500.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Siriporn Tong
0836649654
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 168255
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด แถว สาทร

- พื้นที่ 40 ตรม.
- มี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู้่ได้เลย

- สิ่งอำนวยความสะดวก มีสระว่ายน้ำ ฟิตเนต

- ขาย 4.9 ล้านบาท

ราคาเจรจาต่อรองได้ค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด แถวสาทร เนื้อที่ 40 ตรม.1 ห้องนอน -C010/15 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 168255
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

Siriporn Tong

0836649654

ขาย 4900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 4900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ศุภลัย รัชโยธิน - 40000 บาท ติดต่อคุณ นภัทร ลาทอง
ขาย 40000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ มูฟ บางนา / - 58000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 58000.00 บาท
ขาย คอนโด วินเซอร์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 20 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก
ขาย 55000000.00 บาท
ขาย ห้องสตูดิโอ 31 ตร.ม. รีเจนท์ 14 BTS บางจากและอ่อนนุช - คอนโด ขาย
ขาย 1380000.00 บาท
ขายคอนโด เดอะ สาระสินี เรสซิเด้นส์ ถนนสารสิน ซอย 2 - คอนโด ขาย
ขาย 18310600.00 บาท
ขายคอนโดพร้อมอยู่ตกแต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้าและทางด่วน - คอนโด ขาย