ราคา 170000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 4047.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ คริส คอนโด

สาธิต เอมอมร
0865634007
2015-02-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 163287
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ The kris Extra 6 (รัชดา 17) ชั้น 5 ห้องมุม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมครัว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด The Kris Extra 6 รัชดา 17 - คอนโด ขายดาวน์
เดอะ คริส คอนโด

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เดอะ คริส คอนโด - 4850000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 180567
2016-04-11 23:36:33.0
Add to wishlist

เดอะ คริส คอนโด

ขนาดพื้นที่ 71.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul

0982691835

ขาย 4850000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สุทธิสาร เดอะ คริส รัชดา 1 ห้องนอน 45 ตรม.

เลขที่: 180028
2016-03-25 19:41:11.0
Add to wishlist

เดอะ คริส คอนโด

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

patty Waithayaset

0952469965

เช่า 15000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ คริส คอนโด - 2950000 บาท ติดต่อคุณ Lalita

เลขที่: 178673
2016-02-11 01:02:21.0
Add to wishlist

เดอะ คริส คอนโด

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

Lalita

0932966649

ขาย 2950000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ เดอะ คริส คอนโด - 11900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 173136
2015-07-28 21:20:13.0
Add to wishlist

เดอะ คริส คอนโด

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร