ราคา 1700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73913.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Ler Rish

ลออรัตน์ เวชมงคลกร
0817511752
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 16290
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดย่านรัชดา-ห้วยขวาง โครงการเลอริช พร้อมด้วยสระว่ายน้ำ และห้องฟิตเนส ใกล้ MRT แยกสุทธิสาร เดินได้ไม่เกิน 5 นาที ห้องประมาณ 24 ตร.ม. ชั้น 3 พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีตู้เสื้อผ้า, ชั้นวาง TV, โต๊ะกินข้าว+เก้าอี้, โต๊ะกลาง, โซฟาเบด, เตียง 6 ฟุต, ครัว Built-in, แอร์ , ไมโครเวฟ, เครื่องทำน้ำอุ่น, TV 21", ตู้เย็น
ศูนย์การค้าใกล้เคียง: โรบินสันรัชดา บิ๊กซีรัชดา เซ็นทรัลพระรามเก้า

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดราคาถูก ย่านรัชดา-ห้วยขวาง ใกล้ MRT สุทธิสาร (เดินประมาณ 150 ม.) - คอนโด ขาย
Ler Rish

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Ler Rish - 15000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ รัศมี

เลขที่: 158921
2015-01-01 19:14:33.0
Add to wishlist

Ler Rish

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

รัศมี

0863368316

เช่า 15000.00 บาท

เลขที่: 16290
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

Ler Rish

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

ลออรัตน์ เวชมงคลกร

0817511752

ขาย 1700000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ Ler Rish - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Porntip Porntip

เลขที่: 155556
2014-11-25 16:24:04.0
Add to wishlist

Ler Rish