ราคา 130000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Metro Riverfront

nat
0994296039
2015-02-07 00:17:54.0
เลขที่ประกาศ: 162886
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด Metro Riverfront (เมโทร ริเวอร์ฟร้อนท์) เท่าทุน 130,000 บาทค่ะ ชั้น6 ห้อง G0610 เฟส 1 อาคาร G ขนาด 2 ห้องนอน 65.70 ตรม. ขายดาวน์ 130,000 บาท รวมค่าเปลี่ยนชื่อ ราคาหน้าสัญญา 6,543,720 บาท ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา สไตล์โมเดิร์นเฮอริเทจ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีไทรม้า ย่านรัตนาธิเบศร์ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน แนวคิดโครงการ คอนโดมิเนียม ใหม่จากพร็อพเพอร์ตี้เพอร์เฟค ติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา สไตล์โมเดิร์น เฮอริเทจ (Modern Heitage) ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีไทรม้า ย่านรัตนาธิเบศร์ พร้อมด้วยสิ่งอำนวย ความสะดวกครบครัน รายละเอียดโครงการ ชื่อโครงการ เมโทร ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ (Metro Riverfront) เจ้าของโครงการ พร็อพเพอร์ตี้เพอร์เฟค (Property perfect) ที่ตั้งโครงการ ถนนรัตนาธิเบศร์ ต.ไทรม้า อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี ลักษณะโครงการ พื้นที่ 9ไร่ , จำนวน 7 อาคาร 8 ชั้น, จำนวนยูนิต 822 ยูนิต, ขนาดห้อง 1ห้องนอน 25.50-32.00 ตร.ม., 2 ห้องนอน45.00- 65.00 ตร.ม. สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำ - สตริม - ฟิตเนส - ล๊อปบี้ - เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด - ประตุ Key Card - สวนหย่อม - ลู่วิ่งจ๊อกกิ่ง,ศาลาริมน้ำ - Wi-Fi Internet บริเวณส่วนกลาง - Car Park สถานที่ใกล้เคียง - เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ - เอสพานาด รัตนาธิเบศร์ สนใจติดต่อ Tel: 099 429 6039 (nat) E-mail : the-celebrity@hotmail.com Line id: the-celebrity

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-03-31 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา