ราคา 3650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98648.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ XVI The Sixteen

Curtisfords Property Agent
0967069352
2015-01-29 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 160803

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายหรือเช่า คอนโด XVI The Sixteenth Condo สุขุมวิท 16 - คอนโด ขาย
XVI The Sixteen

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

เลขที่: 88395
2015-02-03 00:00:00.0
Add to wishlist

XVI The Sixteen

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

Porntep K

0816828878

ขาย 3000000.00 บาท

XVI The Sixteenth Condominium, Sukhumvit 1-21 (Asoke) - คอนโด ขาย

เลขที่: 160803
2015-01-29 00:00:00.0
Add to wishlist

XVI The Sixteen

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Curtisfords Property Agent

0967069352

ขาย 3650000.00 บาท

XVI The Sixteenth Condominium 1 ห้องนอน 25,000 บาท ต่อเดือน

เลขที่: 145297
2014-11-22 13:15:00.0
Add to wishlist

XVI The Sixteen

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

เช่า 25000.00 บาท

ขายXVI The Sixteenth Condominium สุขุมวิท16 พร้อมเฟอร์ สภาพดีพร้อมเข้าอยู่

เลขที่: 152506
2014-11-20 13:34:00.0
Add to wishlist

XVI The Sixteen

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

สมาชิก 1490691

0941691924

ขาย 3000000.00 บาท

XVI The Sixteenth Condominium ห้องสตูดิโอ 15,000 บาท ต่อเดือน

เลขที่: 145323