ราคา 4850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ สุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ อโศก Sukhumvit livingtown

onami 555
0848806652
2013-06-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 16066
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ใกล้ มศว ขายคอนโด สุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ 60 ตรม 1 นอน 084 880 6652 พรชัย งดนายหน้าครับ ขายคอนโดสุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ 2 ห้อง เดิน 2 นาที จากรถไฟใต้ดินเพชรบุรี 8 นาทีจากสถานีแอร์พอร์ตลิ้ง และ 1 นาทีจากท่าเรือเพชรบุรี ราคาต่ำกว่าโครงการสุด ๆ ชั้น 5 แบบห้องเอ เนื้อที่ 60 ตารางเมตร มี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก เฟอร์นิเจอร์บางส่วน พร้อมเครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง รวมทั้งที่จอดรถ 1 คัน ห้องหันทิศเหนือ ไม่มีตึกบัง ราคารวมทุกอย่างแล้ว ดู รายละเอียดเพิ่มเติม ที่ http://www.sukhumvitlivingtown.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดสุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ อโศก 3ห้อง เดิน2นาทีจากรถไฟใต้ดินเพชรบุรี ท่าเรือเพชรบุรี 8นาทีจากสถานีแอร์พอร์ตลิ้ง ราคาต่ำกว่าโครงการสุด ๆ - คอนโด ขาย
สุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ อโศก Sukhumvit livingtown

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

Must Sell Sukhumvit Living Town Condo 3BR, Newly renovated unit

เลขที่: 174171
2015-09-09 09:55:25.0
Add to wishlist

สุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ อโศก Sukhumvit livingtown

ขนาดพื้นที่ 124.0 ตารางเมตร

คุณดวงพร

0894851200

ขาย 15000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดใกล้มศว คอนโดติดมศว สุขุมวิทลีฟวิ่งทาวน์ อโศก ติดmrtเพชรบุรี 485 ล้าน ถูกกว่าโครงการ7แสน - คอนโด ขาย
ขาย 4850000.00 บาท
hasu HAUS, 1 Bedroom, 31SQM, 2.8M Baht - คอนโด ขาย
ขาย 2800000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโดเดอะเบส พาร์คเวส สุขุมวิท77 - 250000 บาท ติดต่อคุณ สมประสงค์ กิจทวีประเสริฐ
ขาย 250000.00 บาท
P35CR1712031 The Trendy Condominium สตูดิโอ Bed 1 Bath 47 Sqm
ขาย 4600000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ THE TREE INTERCHANGE | เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ - 2390000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 2390000.00 บาท
ขายดาน์วคอนโด แสนสิริ เดอะเบสพาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 (2 BED) ชั้น 28 - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 4300000.00 บาท
The Room Sukhumvit 79 for rent 1 bed 1 bath 45 sqm fl.9 100 m to BTS Onnut
เช่า 20000.00 บาท
ประกาศปล่อยเช่า คอนโด Life Sukhumvit 62 1 bed 30 ตร.ม. Fully Furnished ชั้น 14 ระเบียงทิศตะวันออก ใกล้ bts บางจาก 200 เมตร
เช่า 15000.00 บาท
ขายดาวน์ ด่วน คอนโดทำเลดี เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา - คอนโด ขาย
ขาย 280000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น Centric Ari Station ถนนพหลโยธิน ชั้น21
เช่า 22000.00 บาท
clear