ราคา 2570000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82903.23 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
เลขที่ห้อง B0216
โครงการ Condo U Vipha-Ladplao

ฐิติการ
0854445542
2015-01-31 19:35:13.0
เลขที่ประกาศ: 160667
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า / ขาย คอนโดยูวิภา เป็นคอนโดยูพรีเมียมและโลเคชั่นดีครับ -ขนาดห้อง 31.53m ,ห้อง B0216 ซอยวิภาวดี 20,ติดถนนวิภาวดี,ติดการบินไทยสำนักงานใหญ่,ใกล้ MRT, central ลาดพร้าว มีสระว่ายน้ำ,Fitness ครับ http://www.grandu.co.th/cuvl/webpage/home.html ห้องตกแต่งสไตล์ resort แบกกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลยคร้าบบ ห้องรับแขก / ห้องนั่งเล่น -เปลี่ยนระบบใหม่เป็น Dimmer สามารถเพิ่ม ลด แสงสว่างได้ตามต้องการ -เพิ่มระบบความปลอดภัย กลอนประตูเป็นสามชั้น -เครื่องปรับอากาศใหม่ 1 เครื่อง -TV LCD 40นิ้ว และกล่องทีวี Digital พร้อมการจัดระบบไฟอย่างเรียบร้อย -ทาสี และตกแต่งให้เป็นโทนสบายๆ -เฟอร์นิเจอร์จาก SB -โคมไฟแขวนนำเข้าจากออสเตรเลีย -พระหิ้งที่จัดวางให้ถูกตามฮวงจุ้ย -รูปภาพท้องฟ้าให้บรรยากาศสบายๆ (สามารถปรับเปลี่ยนได้) ห้องนอน -เปลี่ยนระบบไฟเป็น Dimmer สามารถเพิ่ม ลด แสงสว่างได้ตามต้องการ -เครื่องปรับอากาศใหม่ 1 เครื่อง -ที่นอน Slumberland พร้อมแผ่นรองกันเปื้อน และช่วยอากาศปวดหลัง -ทาสี และตกแต่งให้เป็นโทนสบายๆ -เฟอร์นิเจอร์จาก SB / IKEA ห้องครัว -ตู้เย็น Samsung 8.4Q ใหม่ -ไมโครเวฟ Samsung ใหม่ สามารถได้ทั้งเวฟและย่าง -เฟอร์นิเจอร์จาก SB / IKEA นอกชาน -ทำเป็นสวนเล็กๆให้ความร่มรื่น พร้อมราวตากผ้า ห้องน้ำ -เครื่องทำน้ำอุ่น MEX ใหม่ -เฟอร์นิเจอร์จาก SB / IKEA ราคาเช่า 12,500/เดือน ,สัญญา 6 เดือน มัดจำ 2 เดือน ,สัญญา 12 เดือน มัดจำ 1 เดือน ราคาขาย 2,570,000 ราคารวมค่าตกแต่ง ถือว่าถูกมากคร้าบ ลอง Search ดูได้คร้าบบ สนใจติดต่อ กานต์ 0854445542 / line / FB gatoex@icloud.com ขอบคุณคร้าบ http://image.ohozaa.com/view2/y8aRReikY37kQE2R http://image.ohozaa.com/view2/y8aS8fh4zWSmNaUa http://image.ohozaa.com/view2/y8aSuVUIJ7pe5kHS http://image.ohozaa.com/view2/y8aSLAUM3qaddou6 http://image.ohozaa.com/view2/y8aT9Ht9kVdBa9Fk http://image.ohozaa.com/view2/y8aTCLJ4AyTOL6yK http://image.ohozaa.com/view2/y8aTQATFEdFnToiS http://image.ohozaa.com/view2/y8aTU8Guu2nccWcd