ราคา 120000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3529.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ขายดาวน์ คอนโด Elio Del Ray, สุขุมวิท 64

YUI ยุ้ย
0918732828
2015-01-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 159903
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด Elio Del Ray, สุขุมวิท 64 ขนาดห้อง 34 ตร.ม.

1 ห้องนอน, ตึก B ชั้น 8

วิวสวยมากค่ะเห็นสระว่ายน้ำชัดเจน ทิศห้องอยู่ทางทิศใต้ ได้รับลมเย็นตลอดทั้งปี

อยู่ใกล้ฟิตเนท และ ทางออกโครงการได้ใกล้นิดเดียว
มาแต่ตัวอยู่ได้เลยเฟอร์นิเจอร์ครบ เป็น Fully Furnished

ห่างจากรถไฟฟ้า ปุณณวิถี และ อุดมสุขสุข เพียง 600 เมตร
ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ และเพียง1สถานีเชื่อมสู่ศูนย์การค้าใหญ่ที่สุดในประเทศไทย Bangkok Mall

ราคาห้องตามสัญญา 2,410,000 บาท
เงินส่วนที่เหลือ ชำระ ณ วันโอนกรรมสิทธิ 2,310,000 บาท
ขายดาวที่ 120,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ ที่นั่ง และพื้นที่รอบสระว่ายน้ำ
- ห้องออกกำลังกาย พร้อมอุปกรณ์ออกกำลังกาย และห้องล็อคเกอร์
- สวนส่วนกลาง
- อาคารเอนกประสงค์ 2 ชั้น และห้องนอน
- มุมเด็กเล่นพร้อมอุปกรณ์
- ป้อม รปภ.
- ระบบรักษาความปลอดภัย CCTV
- ระบบผ่านเข้าออกโครงการ Key card Access
- ที่จอดรถ และทางวิ่ง

สนใจติดต่อ
คุุณ ยุ้ย เบอร์โทร 091-873-2828

ขอบคุณค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด Elio Del Ray, สุขุมวิท 64 ขนาดห้อง 34 ตร.ม. - คอนโด ขายดาวน์
ขายดาวน์ คอนโด Elio Del Ray, สุขุมวิท 64

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY