ราคา 1300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ ศุภลัย โอเรียนทัล สาทร-สวนพลู

วรัย เจริญพรเลิศ
0818197189
2015-01-05 13:15:03.0
เลขที่ประกาศ: 158976
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ Supalai Elite Sathorn 1 bed ชั้น 19 ราคาเท่า presales เจ้าของ ขาย เอง สนใจ ติดต่อ warai_c@yahoo.com or 081 819 7189

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดศุภลัย โอเรียนทัล สาธร-สวนพลู ซอย 8 - คอนโด ขาย
ศุภลัย โอเรียนทัล สาทร-สวนพลู

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ศุภลัย เอลีท สาทร-สวนพลู - 1300000 บาท ติดต่อคุณ วรัย เจริญพรเลิศ

เลขที่: 158976
2015-01-05 13:15:03.0
Add to wishlist

ศุภลัย โอเรียนทัล สาทร-สวนพลู

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

วรัย เจริญพรเลิศ

0818197189

ขาย 1300000.00 บาท

ขายคอนโดศุภลัย โอเรียนทัล สาธร-สวนพลู ซอย 8 - คอนโด ขาย

เลขที่: 7480
2014-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ศุภลัย โอเรียนทัล สาทร-สวนพลู

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

วิไล จรโคกกรวด

0813658674

ขาย 3000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1300000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด แฟมมิลี่ พาร์ค คอนโดมิเนียม ลาดพร้าว 48 ชั้น 6 ขนาด 30 ตรม ใกล้MRTสุทธิสาร
เช่า 7000.00 บาท
ขายคอนโด2ห้องนอนถนนงามวงศ์วานใหญ่42ตรมตกแต่งใหม่ 1ห้องโถง
ขาย 799000.00 บาท