ราคา 950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30312.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พระยาภิรมย์รีเจ้นท์

Anupong Voravongprasert
0898119677
2015-01-19 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 158741
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด พระยาภิรมย์รีเจ้นท์ ตากสิน 22 ใกล้ BTS ห้องสวย พร้อมเฟอร์ ขายถูกสุด เจ้าของขายเอง เก็บเสื้อผ้าเข้าอยู่ได้ทันที

- คอนโดมิเนียม (Studio) เจ้าของขายเอง 1 นอน 1 น้ำ ห้องรับแขก จอดรถด้านล่าง แอร์ 1 พื้นกระเบื้อง ชุดครัวบิ้วอิน พร้อมกะทะไฟฟ้า เดรื่องดูดควัน เนื้อที่ 31.91 ตรม.
ชั้น 7/8 ห้องสภาพดี พร้อมเฟอร์โต๊ะ ตู้ เตียง ที่วาง TV โซฟา ออกได้ 2 ทางทั้งตากสินและราชพฤกษ์ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ โพธิ์นิมิตร เพียง 5 นาที
บิ๊กซี เดอะมอล์ล ท่าพระ อายุทรัพย์สิน 8 ปี ส่วนกลาง 765 บาท/เดือน (ค่าจอดรถ คันละ 300 /เดือน) วิว/สะพานพระราม 3
ราคา 970,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่งครับ)

สนใจติดต่อ
089-811-9677 อนุพงษ์
E:Mail anupong_av@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโดพระยาภิรมย์รีเจ้นท์ ตากสิน - สาธร เฟอร์ครบ ราคาไม่ถึงล้าน ติดรถไฟฟ้า - คอนโด ขาย
พระยาภิรมย์รีเจ้นท์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 950000.00 บาท
ขายด่วน คอนโด สาทรเฮ้าส์ ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีสุรศักดิ์ - คอนโด ขาย
ขาย 5000000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ G STYLE CONDO ห้วยขวาง - 11900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ phachara patsuri
เช่า 11900.00 บาท
RC1135.M ให้เช่า River Heaven ใกล้BTSสะพานตากสิน ชั้น17 - 45ตรม –16000 บาท
เช่า 17000.00 บาท
Condo for rent Wyne by Sansiri, Sukhumvit near BTS Phakhanong
ขาย 23000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ cozy ทาวน์โฮม ใหม่ ที่ฉีกสไตน์คำว่าบ้าน - 4290000 บาท ติดต่อคุณ คุณพลอย
ขาย 4290000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดโครงการ Chateau in Town บางจากราคาถูกกว่าโครงการ
ขาย 200000.00 บาท
ขายหรือให้เช่า ห้องพัก ในอาคารมาเจสติกทาวเวอร์ ชั้น 4 ห้อง140 มียามตลอด 24 ชม key มีโทรศัพท์สายตรง ตู้เสื้อผ้า ประตูเข้าออกด้วยระบบแถบแม่เหล็ก มีที่จอดรถ พื้นปูกระเบื้อง เครื่องแป้ง ตู้โต๊ะ มีสระว่ายน้ำ ใกล้ มหาลัยพระจอมเกล้าพระนครเหนือ และ ตลาดนนทบุรี สส