ราคา 15900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 94.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 169148.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The Room BTS วงเวียนใหญ่

ก้องเกียรติ นาสิมมา
0898882116
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157870
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The Room BTS วงเวียนใหญ่ 2 ห้องนอน 2 หน้องน้ำ ชั้น 20 ห้องชุดหมายเลข A1 fully fitted พื้นที่ 94 ตรม.

ห้องสวย กระจกในห้องนั่งเล่นและห้องนอนใหญ่ สูงจากพื้นถึงเพดาน ทำให้ห้องดูกว้าง มองเห็นวิวกรุงเทพไม่มีตึกบัง ส่วนห้องนั่งเล่น จะเชื่อมต่อกับระเบียง มีกระจกกั้น 2 ชั้น สามารถขยายพื้นที่ระเบียง ให้เป็นพื้นที่ภายในอาคารได้ ชั้นที่ 20 มีห้องพักเพียง 9 ยูนิต มีความเป็นส่วนตัวสูง

โครงการอยู่ริมถนนติด BTS วงเวียนใหญ่ ทางขึ้นลงจากรถไฟฟ้าอยู่ด้านหน้าคอนโด (เดินเพียง 20 เมตร ถึงทางขึ้น BTS แล้ว) เสร็จพร้อมเข้าอยู่ตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน 2557 แล้ว

ขายในราคา 15,900,000 บาท (เฉลี่ยตรม. ละ 16x,xxx บาท)

สนใจติดต่อคุณก้องเกียรติ ที่ theroom20a1@gmail.com หรือโทร 089-888-2116 เจ้าของห้องขายเองไม่ผ่านนายหน้าครับ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด The Room BTS วงเวียนใหญ่ 2 Bedroom ชั้น 20 - คอนโด ขาย
The Room BTS วงเวียนใหญ่

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย The Room BTS วงเวียนใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 74 ตร.ม. ชั้น 10 BTS วงเวียนใหญ่

เลขที่: 251116
2018-09-20 16:34:27.0
Add to wishlist

The Room BTS วงเวียนใหญ่

ขนาดพื้นที่ 74.0 ตารางเมตร

Sara ravisara

0863211183