ราคา 3450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 61.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56557.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Limpini ville mary sathorn codominium

ไววิทย์ ธรรมสาธิต
0818027972
2014-12-15 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157674
รายละเอียดเพิ่มเติม
靠近BTS surasa,central Rama3,expressway,周边生活方便,有7-11,famiIymart,Tops surpermarkt,夜市,对面是pramae mary sathon school,B栋6楼61平米,Sale 3450000铢,Rent 15000铢,

จำนวนอาคาร:
0

Limpini ville mary sathorn codominium

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ Limpini ville mary sathorn codominium - 1800000 บาท ติดต่อคุณ nannapas(คุณนัน)

เลขที่: 158663
2014-12-25 22:36:54.0
Add to wishlist

Limpini ville mary sathorn codominium

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

nannapas(คุณนัน)

0819355231

ขาย 1800000.00 บาท

ขายด่วน - คอนโด ขาย

เลขที่: 157674
2014-12-15 00:00:00.0
Add to wishlist

Limpini ville mary sathorn codominium

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร

ไววิทย์ ธรรมสาธิต

0818027972

ขาย 3450000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายด่วน - คอนโด ขาย
ขาย 3450000.00 บาท
คอนโดลุมพินี เซนเตอร์ สุขุมวิท 77
ขาย 1390000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโดThe unique 10 MRT 500 m.พร้อมเฟอรื
ขาย 2100000.00 บาท
Condominium For Rent ให้เช่า Abstract Phaholyothin Fully-Furnished ห้องสวย AO1001
ขาย 20000.00 บาท
Condo ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม Lumpini Ville Cultural Center 30 ตรม 8000 บาท ใกล้ MRT ห้วยขวาง ทำเลดีๆ กรุงเทพ