ราคา 160000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3636.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุจิตรา ซาร์นาท
0848447810
2014-12-04 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157669
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด Elio Del Ray
ราคา 160,000 บาท
(ไม่ต้องดาวน์แล้ว รอโอนอย่างเดียว ห้องราคา 3,xxx,xxx)

2 Bedrooms 44 ตารางเมตร
ห้องอยู่ ตึกA ชั้น4 ห้อง A4-08
เป็นห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ
ใกล้ทางเข้าออก ใต้ตึกเป็น Max Value

อยู่ระหว่าง สุขุมวิท 64 และ สุขุมวิท 66/1 (เข้าได้ 2 ทาง)
ใกล้ BTS อุดมสุข เพียง 600 เมตร และ BTS ปุณณวิถี เพียง 700 เมตร
ใกล้ทางด่วน ไปได้ทั้งทางด่วน ด่านสุขุมวิท 64 และ ด่านบางนา
เดินทางสะดวกมีรถตู้รับส่งระหว่างโครงการ กับ BTS

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ Elio Del Ray ห้องขนาด 44 ตรม. ถูกที่สุดๆ ราคาวันเปิดจองต้นๆเลย - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 157669
2014-12-04 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

สุจิตรา ซาร์นาท

0848447810

ขาย 160000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 160000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Siamese 39 - 8500000 บาท ติดต่อคุณ pimm land
ขาย 8500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะทรี พัฒนาการ-เอกมัย - 84000 บาท ติดต่อคุณ pop wong