ราคา 7000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 59.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118644.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ life@65 ไลฟ์แอด65

Marpak .
0958974192
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 157603
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ไลฟ์ แอด 65
2ห้องนอน
59.4ตารางเมตร
ขาย 7ล้านบาท
รวมค่าโอนและภาษีต่าง ๆ แล้ว

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน! ไลฟ์ แอด 65 2ห้องนอน 59.4ตรม 7ล้าน รวมค่าโอนและภาษีแล้ว - คอนโด ขาย
life@65 ไลฟ์แอด65

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 157603
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

life@65 ไลฟ์แอด65

ขนาดพื้นที่ 59.0 ตารางเมตร

Marpak .

0958974192

ขาย 7000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7000000.00 บาท
ขายคอนโด ทองหล่อ สุขุมวิท47 ชั้น4 ใกล้รถไฟฟ้า ติดกับ Rain Hill - คอนโด ขาย
ขาย 9000000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด THE TEMPO ใกล้ทางด่วนอนุสาวรีย์ชัย - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ดี คอนโด นครระยอง - 1890000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 1890000.00 บาท
Duplex condo สุขุมวิท 39 106,500 ต่อตรม. - คอนโด ขาย
ขาย 106500.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เคนซิงตัน สุขุมวิท-เทพารักษ์ - 260000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 260000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เอเซ่ รัชดา คอนโด - 1400000 บาท ติดต่อคุณ pop wong