ราคา 3700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102777.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ฐิติรัตน์
081-9372913
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 155612
รายละเอียดเพิ่มเติม
อยู่ชั้น 28 ใกล้ทางด่วน-รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT รถไฟฟ้า BTS สวนจตุจักร รร.เซนต์จอนน์-ม.หอการค้า-เซนทรัลลาดพร้าว -การบินไทย มีตลาดนัดด้านหลังคอนโด

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 9000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286856
2019-11-28 20:07:07.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 9000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 240000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284101
2019-06-26 22:18:42.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 20.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 240000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 20000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 281741
2019-04-01 22:25:06.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 1.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 20000000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1650000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 281719
2019-03-31 22:34:29.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร