ราคา 220000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ รีเจ้นท์ ออคิด REGENT ORCHID

เอก
0891077119
2014-12-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 153520
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด รีเจ้นท์ ออคิด Regent Orchid ห้องโปร ชั้นสูง

การเดินทางสะดวก อยู่ใกล้ BTS ปุณณวิถี สามารถเดินได้ไป BTS ได้สบาย ๆ เพียง 250 เมตร, ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62, หน้าซอยมีของขายตลอด หาของกินง่าย, พร้อมด้วยสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย ใช้ระบบ Keycard ควบคุมการเข้า-ออก
ขายดาวน์ราคา 220,000 บาท (ไม่รวมเงินจอง+เงินทำสัญญา+เงินดาวน์)
เลขที่ A2026 ชั้น 20 ทิศตะวันออก วิวสวย ชั้นสูง แดดไม่ร้อน พร้อมมีของแถม แอร์ 2 ตัว,
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง, มู่ลี่หน้าต่างห้องนอน ราคา Presale วันแรก ราคาไม่แพงเมื่อเทียบกับคอนโดบริเวณใกล้เคียง
ขนาด 28.00 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ผ่อนดาวน์ครบแล้ว
ราคาห้องหน้าสัญญา 1,449,000 บาท

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
ติดต่อ เอก 089-1077119
Email : pop9669@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์รีเจ้นท์ ออคิด REGENT ORCHID สุขุมวิท 101 - คอนโด ขายดาวน์
รีเจ้นท์ ออคิด REGENT ORCHID

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ รีเจ้นท์ ออคิด REGENT ORCHID - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 243737
2018-07-27 12:26:43.0
Add to wishlist

รีเจ้นท์ ออคิด REGENT ORCHID

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland