ราคา 240000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6857.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

วิลาวัลย์ อ่อนวงษ์เปรม
097-969-6229
2015-01-31 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 152792
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดสูง 28 ชั้น.. ใจกลางย่านอโศก
ทุกสิ่งที่ต้องการ พบได้ตรงหน้าคุณทันที
ด้วยเอ็มอาร์ทีสุขุมวิท และบีทีเอสอโศก
มองเห็นได้เต็มตากับ sky infinity edge pool และ sky fitness

• โถงต้อนรับ
• สวนส่วนกลางบริเวณชั้น G, ชั้น 23 และ ชั้น 28
• สระว่ายน้ำ Infinity Edge Pool
• ห้องออกกำลังกายบนชั้นสูงสุด
• ห้องสตีมแยกชายหญิง
• ห้องเอนกประสงค์
• ห้องซักรีด
• ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว และลิฟท์บริการ 1 ตัว
• ระบบควบคุมความปลอดภัยในการเข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด
• พนักงานรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
108 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 2 นอน ดิ อินฟินิตี้ ใกล้ BTS ช่องนนทรี - คอนโด ขาย
ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 40

จำนวนห้อง: 108

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)