ราคา 7300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 121666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Q.House Sukhumvit 79

watcharaporn luxsanapiya
0891458800
2014-11-07 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 151807
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโด Q.House Sukhumvit 79 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ใกล้รถไฟฟ้าอ่อนนุช ชั้น 22 type A1 unit 2222
ขนาดห้อง 59.71 ตารางเมตร
ราคาขายดาวน์ 7,300,000 บาท
ราคาต่อตารางเมตร 122,257 บาท

Contact Ms.Watcharaporn
Mobile Phone : 089 145 8800
E-mail : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ คอนโด Q.House Sukhumvit 79 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - คอนโด ขายดาวน์
Q.House Sukhumvit 79

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 151807
2014-11-07 00:00:00.0
Add to wishlist

Q.House Sukhumvit 79

ขนาดพื้นที่ 60.0 ตารางเมตร

watcharaporn luxsanapiya

0891458800

ขาย 7300000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 7300000.00 บาท
ขายดาวน์ คอนโด รีเจ้นท์โฮม ออร์คิด ติด สถานี punnawithi - คอนโด ขาย
ขาย 300000.00 บาท
ให้เช่าด่วน คอนโด The Address Siam Ratchathewi ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 66 ตร.ม
เช่า 50000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1000000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 1000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1750000 บาท ติดต่อคุณ worapoj chomna
ขาย 1750000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Rhythm สุขุมวิท 50 - 25000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ kittima boothong
เช่า 25000.00 บาท
For Rent Tai Ping Towers Ekamai 2 Beds 2 Baths +storage room
เช่า 30000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชโยธิน - พหลโยธิน 32 - 440000 บาท ติดต่อคุณ สุรเดช วงศ์ศรีสุรพันธ์ุ