ราคา 999000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43434.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้
0924501100
2014-12-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147825
รายละเอียดเพิ่มเติม
บริษัท ออริจิ้น พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด แนะนำโครงการใหม่ล่าสุด “The Cabana Modern Resort Condominium” สุขสบาย สไตล์รีสอร์ท ติดห้างใกล้BTS
คอนโดมิเนียม Low Rise ติดห้างอิมพีเรียลสำโรง ใกล้สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีสำโรง เพียง 700 เมตร ที่สุดของทำเลศักยภาพ “ไข่แดงเมืองสมุทรปราการ” เนื่องจากตั้งอยู่ใจกลางย่านธุรกิจ ติดห้างอิมพีเรียล สำโรง ใกล้บีทีเอสเพียง 700 เมตร ใกล้แหล่งงาน อาทิ โตโยต้า ฮอนด้า อิซูซุ ฮีโน่ เดนโซ่ เดินทางสะดวกใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน สนามบิน โรงเรียนนานาชาติ และ Bangkok Mall บนพื้นที่ 3-3-54 ไร่ 8 ชั้น 3 อาคาร จำนวน 719 ยูนิต พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ห้องออกกำลังกาย,สวนพักผ่อนพร้อมประติมากรรมกลางแจ้ง ,สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ด้วยการตกแต่งบริเวณสระแบบ Bali Beach Style เสมือนนั่งอยู่ริมชายหาดเมืองตากอากาศ lสำหรับการพักผ่อนและการรังสรรค์ ท่ามกลางธรรมชาติและสวน ราคาเริ่ม 999,000 บาท โทร.092-450-1100 ,084-902-0009 www.thecabanacondo.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะคาบาน่า รีสอร์ท คอนโด ติดห้างใกล้ BTS เริ่ม 999,000 บาท - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1800.00 ต่อเดือน ติดต่อคุณ หญิง

เลขที่: 225221
2018-02-05 10:18:46.0