ราคา 2590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76176.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ดวงมณี สร้อยสุข
0852222296
2015-02-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147674
รายละเอียดเพิ่มเติม
ตึกHและAเจ้าของขายเอง วิวเทพ ราคาถูกกว่าโครงการ200,000สนใจโทรด่วน 085 222 2296

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Elio delay สุขุมวิท64 วิวสระตึกH. วิวสวนตึกเA ราคาพิเศษ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 147674
2015-02-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

ดวงมณี สร้อยสุข

0852222296

ขาย 2590000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2590000.00 บาท
For Rent : 1 bed 1 bath 45 sqm fl.19 200 m to BTS Prakanong
เช่า 32000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เดอะ คริส 7 (THE KRIS 7) - 350000 บาท ติดต่อคุณ Jo
ขาย 350000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ยูดีไลท์ ห้วยขวาง ชั้น 11 พื้นที่ 32.32 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ฯ ราคาเช่า 16,000 ฿
เช่า 16000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Elio Sukhumvit 64 - 1350000 บาท ติดต่อคุณ อัญชลี แสนพรหม
ขาย 1350000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Life Sukhumvit 65 - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Fifyone Fifyone
เช่า 16000.00 บาท
คอนโด Wyne by Sansiri Sukhumvit / 1 ห้องนอน 48.50 ตร.ม. ห้องมุม พิเศษสุด Panoramic View ห้องเดียวในชั้น - คอนโด ขาย