ราคา 85000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 125.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 680.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD
0843310606
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 147009
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรู สุขุมวิท 24, BTS พร้อมพงษ์
125 ตารางเมตร, 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
วิวสวน สภาพดีเลิศ! สปอร์ตคลับระดับ 5 ดาว
ให้เช่า 85,000 บาทต่อเดือน

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดหรู สุขุมวิท 24, BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดหรู สุขุมวิท 24, BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 147009
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 125.0 ตารางเมตร

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD

0843310606

ขาย 85000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดหรู สุขุมวิท 24, BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
ขาย 85000.00 บาท
คอนโดวันสุขุมวิท40One Thonglor station ใกล้BTSทองหล่อ
ขาย 15000.00 บาท
Code C20231100133.......The Legend Saladaeng สำหรับขาย, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, เลี้ยงสัตว์ได้!!!
ขาย 12800000.00 บาท
คอนโดไซมิส สุรวงศ์ ขายดาวน์ราคาถูก พร้อมเฟอร์ ใกล้MRTสามย่าน
ขาย 860000.00 บาท
Baan Lux Sathon close to BTS Chong nonsi - คอนโด ขาย
ขายคอนโดโครงการ พีวายที เรสซิเดนซ์ สาย 1 - 1511497 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 1511497.00 บาท
34069-213 - คอนโดมิเนียม ถ.สาทรใต้ - คอนโด ขาย
ขาย 52000000.00 บาท
ขายลุมพินีวิลล์สุขุมวิท77 ด่วน 2 ห้องนอน 3 ล้านถ้วน - คอนโด ขาย