ราคา 8250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 80.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 103125.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Mango April
0830800706
2014-09-17 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146451
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 80 ตรม.
เดินทางสะดวกอยู่ติดกับสถานีรถไฟฟ้าเอกมัย รายล้อมด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร ธนาคาร อยุ่ใกล้กับโรงพยาบาล ขนส่ง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 1 ห้องนอน - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด 1 ห้องนอน - คอนโด ขาย

เลขที่: 146451
2014-09-17 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 80.0 ตารางเมตร

Mango April

0830800706

ขาย 8250000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน - คอนโด ขาย
ขาย 8250000.00 บาท
ขายคอนโดหรูย่านอโศก - คอนโด ขาย
ขาย 19100000.00 บาท
WATER MARK CHAOPRAYA RIVER CONDOMINIUM IN CHAROENAKORN BANGKOK FOR SALE-SAPHAN TAKSIN BTS - คอนโด ขาย
ขาย 15000000.00 บาท
ขายคอนโด 9 กะรัต พัทยา - คอนโด ขาย
ขาย 800000.00 บาท
คอนโดรีเจ้นโฮม สะพานใหม่ บางเขน
ขาย 1100000.00 บาท
ขายคอนโดใจกลางเมือง - คอนโด ขาย
ออมนิ คอมเพล็ก OMNI COMPLEX BTS นานา (ID 883038)
ขาย 4000000.00 บาท
คอนโด สาทร Lifeสาทร10 - คอนโด ขาย
ขาย 6500000.00 บาท
ขายคอนโด สาทร คอนโด เพลส Sathorn Condo Place 90ตรม.
ขาย 3900000.00 บาท
Near by bts & mrt ***Sathorn Garden Modern style Condominium ***2 br 94.26 sqm - คอนโด ขาย