ราคา 79000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 2633.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Bangkok Felix สาทร-ตากสิน

จันทนา กิจกำจาย
0963515659
2014-12-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146206
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายใบจองคอนโด Bangkok Felix สาทร-ตากสิน ชั้น 5 ห้อง 515 1 ห้องนอนพร้อมตกแต่งและเฟอร์นิเจอร์ (ใกล้ BTS กรุงธนบุรี)

ราคาใบจอง 79,000 บาท ขายเท่าราคาทุนไม่ได้บวกเพิ่ม
**ราคาหน้าสัญญา 3,084,600.-บาท พร้อมมีส่วนลดวันโอนอีก 84,600.-บาท เหลือ 3,000,000.-บาท**
เริ่ม ผ่อนดาวน์ 18 งวด ประมาณปลายปีนี้ โครงการจะแล้วเสร็จประมาณปี 2559

รายละเอียดของแถมที่ได้ (ได้จริงตามรูปห้องตัวอย่าง)
1. ตู้เสื้อผ้า Built-in
2. ชุดสุขภัณฑ์พร้อมฉากกั้นอาบน้ำ
3. ชุดครัว Built-in พร้อมเตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน ซิงค์ล้างจานพร้อมก๊อกน้ำ
4. เครื่องปรับอากาศ 12000 บีทียู 1 เครื่อง (ห้องนอน)
5. Furniture 1 bedroom by CMC ประกอบด้วย เตียงนอน 5 ฟุต 1 หลัง,ตู้เสื้อผ้า, โซฟา 2 ที่นั่งพร้อมโต๊ะกลาง,โต๊ะรับประทานอาหาร 2 ที่นั่ง มูลค่า 50,000 บาท

สนใจติดต่อ คุณเกียรติชัย 092-429-6659
Line ID : Kookkai999

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายใบจองคอนโด Bangkok Felix Sathorn - Taksin - คอนโด ขาย
Bangkok Felix สาทร-ตากสิน

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Bangkok Felix สาทร-ตากสิน - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ baanlounge property

เลขที่: 280531
2019-03-08 18:18:21.0
Add to wishlist

Bangkok Felix สาทร-ตากสิน