ราคา 25000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 232.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 107758.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ โอลีแอนเดอร์

Acute Realty Co.,Ltd.
0856645000
2015-03-11 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 146059
รายละเอียดเพิ่มเติม
-คอนโดหรูมีความเป็นส่วนตัวสูง เพียง 72 ห้องในตึก
-พื้นที่ห้องขนาดใหญ่
-พร้อมที่จอะรถระบุตำแหน่ง 2 คัน
-ตกแต่งที่เรียบง่ายน่าอยู่อาศัย
-ระเบียงกว้าง
กรุณาติดต่อ 089-5276990

C-570916-08

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ดิ โอลีแอนเดอร์ ถนนสุขุมวิท ซอย11 ชั้นสูง - คอนโด ขาย
ดิ โอลีแอนเดอร์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

คอนโดดิ โอลีแอนเดอร์ สุขุมวิท ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโด ขาย

เลขที่: 146059
2015-03-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิ โอลีแอนเดอร์

ขนาดพื้นที่ 232.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.

0856645000

ขาย 25000000.00 บาท

ดิ โอลีแอนเดอร์ สุขุมวิท 11 รถไฟฟ้านานา - คอนโด ขาย

เลขที่: 168184
2015-03-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิ โอลีแอนเดอร์

ขนาดพื้นที่ 183.0 ตารางเมตร

Acute Realty Co.,Ltd.

0856645000

ขาย 16500000.00 บาท

คอนโดดิ โอลีแอนเดอร์ สุขุมวิท ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

เลขที่: 145678
2014-10-30 15:13:00.0
Add to wishlist

ดิ โอลีแอนเดอร์

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

Acuterealty

022854645

ขาย 25000000.00 บาท

เลขที่: 101691
2014-07-07 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิ โอลีแอนเดอร์

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร