ราคา 6900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 104545.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ริธึ่ม พหลฯ-อารีย์

กัล ERA
0853254002
2014-12-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 143270
รายละเอียดเพิ่มเติม
- ขายคอนโด ริธึ่ม พหลฯ-อารีย์ 66 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ 6,900,000 บาท หรือเช่า 35,000 บาท/เดือน พร้อม Fully Furnish จากโครงการ - Build in furniture ชุดเตียง 2 ชุด โซฟา ตู้ต่างๆ แอร์ 3 เครี่อง ชุดวางทีวี ตู้เสื้อผ้า ชุดรับแขก ชุดครัว พร้อมเตาไฟฟ้า เคาน์เตอร์บาร์สำหรับนั่งรับทานอาหาร หรือนั่งทำงาน และอื่นๆ
- คอนโดสูง 53 ชั้น อยู่ชั้น 23 ใกล้ BTS อารีย์ และ BTS สะพานควาย
- ชั้นสูงได้วิวโล่งไกล โปร่งสบายตา ไม่มีตึกสูงมาบังวิว อยู่ที่บ้านก็นั่งชมพระอาทิตย์ตกดินได้ทุกวัน
ตำแหน่งห้อง ทิศตะวันตกเฉียงเหนือ มีความเป็นส่วนตัวสูงสุด
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ติดถนนพหลโยธิน การเดินทางสะดวกสบาย เพียงไม่กี่สถานีก็ถึงอนุสาวรีย์ชัยฯ ที่เป็นศูนย์กลางการเดินทาง ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วนหลายเส้นทาง รอบๆ โครงการ พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น Villa Market, La Villa, Big C, สวนจตุจักร, Central นอกจากนี้ยังมีร้านอาหารมากมายในย่านนี้ กลับจากทำงานสามารถแวะทานก่อนเข้าโครงการได้เลย ใกล้โรงพยาบาลทั้ง รพ.พญาไท 2, รพ.เปาโล เมโมเรียล, รพ.วิชัยยุทธ และใกล้สถานศึกษา รร.สามเสน ม.รามาธิบดี

** สนใจติดต่อ คุณ กัล 085-3254002 สะดวกรับสาย 12.00น.-20.00 น.
หากไม่ได้รับสายจะติดต่อกลับนะคะ หรือส่ง mailมาได้ที่ kunera2013@gmail.com ฝากข้อความได้ค่ะที่ www.Realtorone.myweb.in.th สนใจกรุณานัดหมายเพื่อชมทรัพย์ล่วงหน้า 1 วันค่ะ**
“ยินดีให้คำปรึกษาเรื่อง ซื้อ-ขาย อสังหาริมทรัพย์ บริการให้คำแนะนำและช่วยเหลือในการขอสินเชื่อ”
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: