ราคา 29900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 177.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 168926.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Bright Sukhumvit

Century21 Sweet Home
082-355-4422
2015-02-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 143102
รายละเอียดเพิ่มเติม
- 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ขนาด 177 ตร.ม.
- ชั้น 29-30
- ห้องดูเพล็กซ์
- ห้องมุม
- วิวสวย
- มี 2 ระเบียง
- ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์
- ค่าโอน 50/50

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ปล่อยขาย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 3 ห้องนอน ดูเพล็กซ์ ห้องมุม ชั้นสูง ใกล้ห้างเอ็มโพเรี่ยม (ABKS1202SH) - คอนโด ขาย
Bright Sukhumvit

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

2 Bed Bright 24 - คอนโด ขาย

เลขที่: 169256
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

Bright Sukhumvit

ขนาดพื้นที่ 92.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 16000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 29900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ บ้านสวนแจ้งวัฒนะ - 550000 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 550000.00 บาท
ขายถูก 2 ห้องนอน โครงการ ชาโตว์อินทาวน์ ซ.พหลโยธิน11
ขาย 4100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Alcove Thonglor 10 - 23000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kit Kit
เช่า 23000.00 บาท
ขายด่วน! ไลฟ์ แอด 65 2ห้องนอน 59.4ตรม 7ล้าน รวมค่าโอนและภาษีแล้ว - คอนโด ขาย
ขาย 7000000.00 บาท
ขายคอนโด ทองหล่อ สุขุมวิท47 ชั้น4 ใกล้รถไฟฟ้า ติดกับ Rain Hill - คอนโด ขาย