ราคา 5100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 113333.33 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the room sukhumvit 62

สุวิจักขณ์ ฤกษะสาร
0949649551
2014-09-18 11:42:41.0
เลขที่ประกาศ: 137518
รายละเอียดเพิ่มเติม
เนื้อที่ : 45 ตารางเมตร ห้องนอน : 1 ห้องน้ำ : 1 ขายคอนโด The Room Sukhumvit62 ติดสถานีBTSปุณณวิถี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45 ตรม. อาคาร A ชั้น16 วิวสวย ฝั่งสระว่ายน้ำ ไม่มีตึกบัง แต่งครบ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า TV LCD ตู้เย็น ไมโครเวฟ เตาไฟฟ้า เครื่องดูดอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น แอร์ 2 เครื่อง พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด พร้อม Free Wifi Internet บรรยากาศดี สงบเงียบ ปลอดภัย มีที่จอดรถทุกห้อง ทำเลดีมาก เดินทางสะดวก ลงจากรถไฟฟ้า ก็เข้าโครงการเลย ใกล้ทางด่วนสุขุมวิท 62 และ 50 สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. เทสโก้ โลตัส 2. ทอปส์ ซูเปอร์มาร์เก็ต 3. BTS ปุณณวิถี สิ่งอำนวยความสะดวก - สระว่ายน้ำสปาขนาด 10×25 เมตร ระบบโอโซน - สวนลอยฟ้าที่ชั้น 3 มีที่นั่งเล่น และส่วนบาร์บีคิวปาร์ตี้ - ฟิตเนส - ห้องสมุด - Lobby แยกตึก - ระบบ KeyCard สำหรับลิฟท์ และพื้นที่ส่วนต่างๆ - ที่จอดรถ 343 คัน (70%) จุดเด่นโครงการ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ราคา 5,100,000 บาท (ค่าโอนค่าภาษีคนละครึ่ง) สนใจติดต่อคุณ ปุ้ม 0949649551 บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้าน สินเชื่อส่วนบุคคลฟรี บริการรับ จำนอง ขายฝาก อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท คำมั่น GR Property Thailand ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-07-13 00:00:00.0