ราคา 2050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 45555.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้
0824997441
2014-12-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 118497
รายละเอียดเพิ่มเติม
-ดิ เอสเคป คอนโดมิเนียม อาคาร A
-The escape condo 
-คอนโดมีเนียม สูง 8 ชั้น อยู่ชั้น 6 Type C ตึก A
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 
-ครัวแบบปิด, ระเบียงกว้าง
-เฟอร์ modern form
-เครื่องดูดควัน, เตาไฟฟ้า
-ใกล้ พาราไดร์, ซ๊คอนแสควร์, เซ็นทรัล บางนา, บิ๊กซี
-ใกล้ สวนหลวง ร.9, โลตัส อ่อนนุช, ไบเทคบางนา
-ใกล้วิทยาลัยดุสิธานี
-เดินทางสะดวกด้วยเส้นทาง ถ.สุขุมวิท, ถ.อุดมสุข, ถ.ศรีนครินทร์
-บริษัท เซ็นทรัล โฮม แมเนจเม้นท์ จำกัด ศูนย์บริการรับฝากขาย-จำนอง บ้าน-ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ ฟรี ค่าการตลาด
-ติดต่อคุณหงส์ 094-353-6226โทร.02-968-7199 fax.02-968-7188
-ดูทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ที่ www.centralhome.co.th
-พิกัด ละติจูด= 100.63509346656485 ลองติจูด=100.63509346656485
ขาย 2,050,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด 45.14 ตร.ม. ดิ เอสเคป (สุขุมวิท 101) อาคาร A บางจาก พระโขนง ขายพร้อมเฟอร์ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 118497
2014-12-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้

0824997441

ขาย 2050000.00 บาท