ราคา 26000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 422.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61611.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD
0843310606
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115915
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดรีเจ้น ออน เดอะ พาร์ค, สุขุมวิท 39
Duplex unit, ขนาด 422 ตารางวา
3 นอน 4 น้ำ 2 ห้องเก็บของ ห้องแม่บ้าน
สภาพดี ใกล้ ซุปเปอร์มาเก็ต เดินทางสะดวก
ให้เช่า 100,000/เดือน ขาย 26 ล้านบาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดรีเจ้น ออน เดอะ พาร์ค, สุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดรีเจ้น ออน เดอะ พาร์ค, สุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย

เลขที่: 115915
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 422.0 ตารางเมตร

SUN PROPERTY CONSULTANT CO.LTD

0843310606

ขาย 26000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดรีเจ้น ออน เดอะ พาร์ค, สุขุมวิท 39 - คอนโด ขาย
ขาย 26000000.00 บาท
Fully furnished 2 br for rent in suk 53 , great amenities in heart of thonglor area
เช่า 28000.00 บาท
ขายคอนโด 3 นอน เดอะโอลีนเดอร์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา - คอนโด ขาย
ขาย 16500000.00 บาท
**RARE** ขาย ดาวน์ SALE LAVIQ sukhumvit ลาวีค สุขุมวิท 57 walking BTS Thonglor 250meters // ตำแหน่งห้องหายาก 1bed // คอนโดน่าลงทุน // CBD sukhumvit condominium
ขาย 11350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The crystal condominium - 975000 บาท ติดต่อคุณ vitsanee ritthidech