ราคา 2050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66129.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ธชาธร
086-393-8978
2015-03-20 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 115315
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/เช่า คอนโด The Link2 สุขุมวิท 50
ใกล้ BTS อ่อนนุช
ขาย 2.05 ลบ
เช่า 12,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย/เช่า คอนโด The Link2 ใกล้ BTS อ่อนนุช 2.05 ลบ/เช่า 12,000 บาท - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 7700000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 286981
2019-11-29 17:29:51.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 67.0 ตารางเมตร

Easyhomeland Easyhomeland

0819128883

ขาย 7700000.00 บาท

La Cascade Condominium for Sale/ Rent

เลขที่: 180212
2016-03-31 10:05:49.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 416.0 ตารางเมตร

ประพันธ์ เอี่ยมศิริ

0824167878

ขาย 360000000.00 บาท

เลขที่: 115315
2015-03-20 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

ธชาธร

086-393-8978

ขาย 2050000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 2050000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เคียงทะเล คอนโด พัทยา - 999999 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 999999.00 บาท