ราคา 9200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 85.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108235.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Ying Accom Asia real estate agency
0814221412
2014-06-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 113902
รายละเอียดเพิ่มเติม
ACCOM ASIA PROPERTY CODE1513479
Size 85.26 sqm. 2 Bedrooms 2 Bathrooms
Rent 48,000 Baht
Sale 9,200,000 Baht

Serene Place Condominium for sale/rent Sukhumvit Bangkok

Delightful decorated, open living and dining area, equipped kitchen with pantry bar, Within 10 minutes walk to Emporium and BTS

MORE PHOTO &VDO :www.accomasia.co.th. (HOTLINE 081 422 1412)
http://www.accomasia.co.th/index.php/en/propertycode=1513479
Accom Asia Co.,Ltd 02 258 0151, 081 4221412 : kwan@accomasia.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Serene Place Condominium for sale/rent Sukhumvit Bangkok - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Rin House Sukhumvit 39 - 16000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Buthong

เลขที่: 164247
2015-02-13 09:50:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 45.0 ตารางเมตร

Kittima Buthong

0863284462

เช่า 16000.00 บาท

เลขที่: 113902
2014-06-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 85.0 ตารางเมตร

Ying Accom Asia real estate agency

0814221412

ขาย 9200000.00 บาท