ราคา 4350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

sirin .
0818824004
2014-08-18 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 110608
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/เช่า คอนโดวัน ทองหล่อ สุขุมวิท40
50 ตรม. ชั้น 5 วิวดี ตกแต่งครบ
เพียง 4.35 ล้าน รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างแล้ว
เช่า 22,000 ต่อเดือน
ติดต่อ เอม 081-882-4004
Aimsirin5@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดวัน ทองหล่อ สุขุมวิท40 วิวดี ตกแต่งครบ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

คอนโดวัน ทองหล่อ สุขุมวิท40 วิวดี ตกแต่งครบ - คอนโด ขาย

เลขที่: 110608
2014-08-18 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

sirin .

0818824004

ขาย 4350000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
คอนโดวัน ทองหล่อ สุขุมวิท40 วิวดี ตกแต่งครบ - คอนโด ขาย
ขาย 4350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 550000 บาท ติดต่อคุณ หญิง
ขาย 550000.00 บาท
ขายห้องชุด หนองแขมคอนโดมิเนียมเฟอร์นิเจอร์บิวท์อินสภาพสวยพร้อมเข้าอยู่
ขาย 500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Richpark @ Bangson Station - 7400 ต่อเดือน ติดต่อคุณ SUPAVIT
เช่า 7400.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ นิว โนเบิล งามวงศ์วาน - 150000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 150000.00 บาท
ขายดาวน์ Centric สาทร St. Louis ห้องมุมตะวันออก ชั้น 16 - คอนโด ขาย
ขาย 3550000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ พรีมิโอ ไพร์ม เกษตร นวมินทร์ - 2900000.00 บาท ติดต่อคุณ Patcharin Horadee