ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

PowerBank Man
0858211011
2014-05-27 08:27:00.0
เลขที่ประกาศ: 103179
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ขายคอนโด
Condo One สุขุมวิท67

ติด BTS พระโขนง 250เมตร
เนื้อที่ 50 ตร.ม.
1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก
เฟอร์นิเจอร์ครบ Built-In สวยมากๆ
(เตียง, ตู้, โซฟา, ชั้นวาง, โต๊ะกินข้าว)
TV LCD, เครื่องซักผ้า, น้ำอุ่น, เตา

ราคา 3,500,000บาท
(ราคาแค่70,000บาท/ตร.ม.)

สนใจติดต่อ
โทร.085-821-1011

จำนวนอาคาร:
0

ขายคอนโด
Condo One สุขุมวิท67

ติด BTS พระโขนง 250เมตร
เนื้อที่ 50 ตร.ม.
1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องรับแขก
เฟอร์นิเจอร์ครบ Built-In สวยมากๆ
(เตียง, ตู้, โซฟา, ชั้นวาง, โต๊ะกินข้าว)
TV LCD, เครื่องซักผ้า, น้ำอุ่น, เตา

ราคา 3,500,000บาท
(ราคาแค่70,000บาท/ตร.ม.)

สนใจติดต่อ
โทร.085-821-1011
ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย Condo One สุขุมวิท67 (7หมื่นต่อตร.ม.)

เลขที่: 103179
2014-05-27 08:27:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

PowerBank Man

0858211011

ขาย 3200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย Condo One สุขุมวิท67 (7หมื่นต่อตร.ม.)
ขาย 3200000.00 บาท
ขาย คอนโด ห้อง Studio Humble Living @ FueangFu Ratchada-Sutthisan 22 ตรม. ราคาดีมากในย่านนี้ ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก
ขาย 1800000.00 บาท
ด่วนขายคอนโด centric aree2 - คอนโด ขาย
ขาย 5500000.00 บาท
ขายคอนโดศุภาลัยปาร์คพหลโยธิน ตึก 3
ขาย 3400000.00 บาท
คอนโดหรู ริมถนนสุขุมวิท 103 ให้เช่า
เช่า 9000.00 บาท
ขาย คอนโด คุ้มที่สุด ห้องสวย รีโนเวทแล้ว CASA CONDO รัชดา - ราชพฤกษ์ 26.34 ตรม. ทำเลดีมาก ติดบันได BTS ตลาดพลู ห้องหันทิศใต้ รับลมดี
ขาย 2090000.00 บาท
ขาย Unit พิเศษ คอนโด Liv@นิมมาน แบบห้อง Duplex 93.61 ตรม. พร้อมดาดฟ้าวิวดอยสุเทพ
ขาย 13000000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ไอดิโอ พระราม 9
ขาย 14500.00 บาท
คอนโดพรัอมอยู่ ราคาต่อรองได้
ขาย 750000.00 บาท
ขาย คอนโด Lumpini Place Suanplu-Sathorn LUMPINI PLACE สวนพลู-สาทร 122 ตรม. Near BTS Chong Nonsi
ขาย 11000000.00 บาท
clear