ราคา 8000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 126984.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

พัฒนศักดิ์ (อาร์ต) CHP
087-025-3001
2011-12-21 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 1005
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดสูง 20 ชั้น ห้องที่ขายอยู่ชั้นที่ 9 เนื้อที่ 63.12 ตารางเมตร มี 1 นอน 1 น้ำ 1 รับแขก พร้อมเฟอร์นิเจอร์ บิลท์อินเคาน์เตอร์ครัว, ตู้เสื้อผ้า มีแอร์ 2 เครื่อง พร้อมโทรศัพท์ 1 เลขหมาย ห้องสวย น่าอยู่ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เดินทางสะดวก ติด BTS เพลินจิต, BTS ลุมพินี ใกล้ทางด่วน, สถานทูตเช็ค, สวนลุมพินี, โรงพยาลจุฬาฯ, ม.จุฬาฯ, สวนเฉลิมพระเกีรยติ์ ศูนย์รวมศูนย์การค้าครบวงจร

ราคาขาย 8,000,000 บาท
ราคาเช่า 20,000 บาท/เดือน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมสถานที่
ติดต่อ : พัฒนศักดิ์ (อารต์)
โทร : 087-025-3001
e-mail : bluelife63@msn.com

บริการรับฝากขาย-ขายฝาก-จำนอง บ้านและที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด บริการเงินด่วนจากบ้านของท่าน
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
20 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
129 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้านเพลินจิตBaan Pleonchit2นอนมีจากุชซี่ใกล้All Season/BTS - คอนโด ขาย
Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 20

จำนวนห้อง: 129

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 65 ประกาศ