ราคา 3200.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

portpatt
0856007893, 0863119068
2014-03-30 17:05:00.0
เลขที่ประกาศ: 99831
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูเพิ่มเติม
ให้เช่าคอนโด 3,200 บาท/เดือน อาคาร 6 ชั้น 4 ห้อง 44/110 ขนาด 24 ตารางเมตร ห้องทาสีใหม่ทั้งหมด เฟอร์นิเจอร์ใหม่ยกชุด ประกอบด้วย เตียง 5 ฟุต,ที่นอน,ตู้เสื้อผ้า,โต๊ะเครื่องแป้ง+สตูล, โซฟาหนานุ่ม,โต๊ะกลางเอนกประสงค์ พร้อมด้วย เครื่องทำน้ำอุ่น, แอร์ ห้องน้ำกว้างเป็นสัดส่วนพร้อมกระจกบานใหญ่ มีระเบียงสำหรับซักล้าง ประตูห้องน้ำและประตูระเบีบงเป็นกระจกบานเลื่อน ลมพัดระบายดีและแสงแดดส่องถึง (ไม่ร้อน)

อยู่ใกล้สวนสาธารณะเพียงไม่กี่ก้าว ใกล้ตลาดถนอมมิตร สระว่ายน้ำ โลตัสเอ็กเพรส 7-eleven,ร้านยา,คลินิก,ห้างสรรพสินค้าเพลินนารี่มอลล์ (กำลังก่อสร้าง) ธนาคารทหารไทย ธนาคารไทยพาณิชย์ ธนาคารกรุงศรีฯ

การเดินทางสะดวก ด้วย รถสองแถวประจำทางผ่านหน้าตึก มีมอเตอร์ไซด์รับจ้าง และไม่ไกลจากจุดขึ้น-ลงทางด่วนรามอินทรา

มีรปภ.24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด ที่จอดรถฟรี!!!

สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สภาพห้องน่าอยู่ ราคาไม่แพง เพียงมันจำ 6,500 บาท ชำระล่วงหน้า 1 เดือน รวม 9,700 บาท เข้าอยู่ได้ทันที สนใจติดต่อคุณนริศรา โทร 0856007893

จำนวนอาคาร:
0

มีรปภ.24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด ที่จอดรถฟรี!!!

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ให้เช่า คอนโดถนอมมิตร ตึก 6 ห้อง 44-110 ห้องทาสีใหม่ เฟอร์ฯใหม่ยกชุด ราคา 3,200 บาทต่อเดือน

เลขที่: 99831
2014-03-30 17:05:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

portpatt

0856007893, 0863119068

ขาย 3200.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3200.00 บาท
ขาวดาวน์คอนโดใกล้สถานี BTS - Baring ประกันรายได้จากโครงการ 8,500 บาท ปีที่ 1-4
ขาย 220000.00 บาท
สราญแมนชั่น สุขุมวิท 6 (Saran Mansion 6) คอนโดมิเนียม ติดถนนใหญ่ ใกล้รถฟ้า BTS นานา ขนาด 60 ตรม. 1ห้องนอน ชั้น8 ราคาเช่า
เช่า 25000.00 บาท
คอนโดติดรถไฟฟ้า Ideo Mix 103, 1 ห้องนอน 30.5 ตรม. ชั้น 16 เลขที่ห้องสวย ตึก B ฝั่งตะวันออก - พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ขาย 3350000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ Asoke Place - 40000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Aom
เช่า 40000.00 บาท
ด่วน** ขายดาวน์ Aspire Rattanathibet 2 ขนาดห้อง 24.50 ตรม ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ
ขาย 63900.00 บาท
Blocs 77 for rent1 bed 1 bath 42 sqm fl.5 600 m to BTS Onnut
เช่า 18000.00 บาท
C-570204-07 เซ็นต์หลุยส์แกรนด์เทอร์เรส ทำเลดี เดินทางสะดวก
ขาย 4100000.00 บาท
For Rent Supalai CityHome Sukhumvit 101 2 bedrooms 70 sqm. close BTS Udomsuk 100 m.
เช่า 23000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด a space me bangna ชั้น 25(ชั้นบนสุด ติด pool rooftop ชั้น 26) ทิศใต้
ขาย 400000.00 บาท
clear