ราคา 20000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 229.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87336.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ คาโดแกน ไพรเวท เรสซิเด้นท์

PRIME REALTY Property Consultants
0816274979
2014-05-12 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 99305
รายละเอียดเพิ่มเติม
4 นอน 4 น้ำ ตกแต่งเรียบร้อย
สงบ ส่วนตัว มีสระว่ายน้ำ สนามเทนนิส ฟิตเนส ซาวน่า และสนามเด็กเล่น

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด/condo for sale Cadogan Private Residence 3 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ 227 ตร.ม. fully furnished near BTS พร้อมพงษ์ - คอนโด ขาย
เดอะ คาโดแกน ไพรเวท เรสซิเด้นท์

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโด/Condo Cadogan Private Residence for Sale 3 br 5 br, Fully furnished, 227 sq.m. Near BTS Phromphong - คอนโด ขาย

เลขที่: 16492
2014-05-18 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ คาโดแกน ไพรเวท เรสซิเด้นท์

ขนาดพื้นที่ 227.0 ตารางเมตร

สุพรรษา แสงสุวรรณ

0816451079

ขาย 20000000.00 บาท

ขายคอนโดพร้อมอยู่ 87,350 บาท/ตรม - คอนโด ขาย

เลขที่: 99305
2014-05-12 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ คาโดแกน ไพรเวท เรสซิเด้นท์

ขนาดพื้นที่ 229.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 20000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดพร้อมอยู่ 87,350 บาท/ตรม - คอนโด ขาย
ขาย 20000000.00 บาท
ด่วน/ขายดาวน์คอนโด บ้านทิวลมชะอำ อยู่ตึกC-ห้อง30ตรม.วิวสระว่ายน้ำพอดีอยู่ทิศตะวันออก ชั้น6 ห้อง615ห้องมุม
ขาย 100000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโด ลุมพินีเพลส พระราม 9 - 12000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์
เช่า 12000.00 บาท
Plus 67 Soi Sukhumvit 67 BTS Prakanong For rent 18,000
ขาย 18000.00 บาท
ขายร้านค้าใต้คอนโด City Home Sukhumvit ห้องหัวมุม พร้อมผู้เช่า 40 ตรม. ใกล้ BTS อุดมสุข
ขาย 4800000.00 บาท
Condo 1 bedroom for rent at U-Delight Onnut Ready to move in
ขาย 15000.00 บาท
Exclusive 1 Bedroom on very high Floor - The Lakes Condo for Rent
ขาย 50000.00 บาท
specious 1 bed room for rent at Onnut , bts walking distance
ขาย 16000.00 บาท
Sale Silom Grand Terrace 84 sqm fully&Nice furnished corner unit Lumpini Park view - คอนโด ขาย
ขาย 2190000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 50000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Kittima Kittima
เช่า 50000.00 บาท
clear