ราคา 21200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 266.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79699.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ regent on the park 2 sukhumvit61 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค2 สุขุมวิท61

PRIME REALTY Property Consultants
0816274979
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 99295
รายละเอียดเพิ่มเติม
Regent on the park 2
3 beds 4 baths
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย61
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
31 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
50 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
regent on the park 2 sukhumvit61 | รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค2 สุขุมวิท61

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 31

จำนวนห้อง: 50

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

Condo for SALE 80,000/Sqm. - คอนโด ขาย

เลขที่: 99295
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 266.0 ตารางเมตร

PRIME REALTY Property Consultants

0816274979

ขาย 21200000.00 บาท

Condo for rent - Regent on The Park 2 (Sukhumvit61)

เลขที่: 96941
2014-04-09 11:40:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 266.0 ตารางเมตร

soho

026513930, 026513931

ขาย 65000.00 บาท

Regent on the Park 2 @ Sukhumvit 61 - คอนโด ขาย

เลขที่: 44036
2013-08-27 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 266.0 ตารางเมตร

Praphan Eamsiri

0824167878

ขาย 19000000.00 บาท

ขายคอนโดหรู 3 ห้องนอน เอกมัย - คอนโด ขาย

เลขที่: 7451
2013-06-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 265.0 ตารางเมตร

กฤษฎิ์ โทลานิ

0819855808

ขาย 21200000.00 บาท

ขาย - คอนโด 3 ห้องนอน 265 ตรม. สุขุมวิท 61

เลขที่: 14262
2013-01-16 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

ประพันธ์ เอี่ยมศิริ / ERA Property Network

0824167878

ขาย 19500000.00 บาท

For rent "Regent on the park"

เลขที่: 14270
2010-06-08 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

rainny_2206

088-6462433

เช่า 60000.00 บาท

ประกาศ ขาย/เช่า คอนโด (Regent on the Park III) *** ด่วน !!! ...

เลขที่: 14276
2009-11-11 00:00:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ ไม่ได้ระบุ

info123

086-4075219

ขาย 11000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
Condo for SALE 80,000/Sqm. - คอนโด ขาย
ขาย 21200000.00 บาท
KnightsBridge Prime อ่อนนุช ใกล้ BTS อ่อนนุช และ ทางด่วน
เช่า 17000.00 บาท
คอนโด Noble Ora 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องขนาดใหญ่ ตกแต่งมาพร้อมเข้าอยู่ ขายราคาดีมาก ลดพิเศษ
ขาย 10990000.00 บาท
ขายลุมพินี พาร์ค นวมินทร์-ศรีบูรพา ห้องตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่ วิวสวย ปลอดภัยเดินทางสะดวก
ขาย 1300000.00 บาท
ว่างเช่าแล้วนะคอนโด Scope Langsuan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ
เช่า 190000.00 บาท
P27CR1901037 Menam Residences 3 Bed 2 Bath 122 Sqm
ขาย 32900000.00 บาท
ให้เช่าห้องที่ Sukhumvit Living Town ขนาด 1 ห้องนอน 44 SQM , Rent 1 bedroom at Sukhumvit Living Town 20,000 Baht /Month
เช่า 20000.00 บาท
LPN059 ให้เช่าคอนโดห้องสวย 8500 LUMPINI VILLE SUKHUMVIT 77 ตีกE ชั้น5 30ตรม. เฟอร์ครบ
เช่า 85000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ห้องใหม่เอี่ยม ติดbts บางบัว Ciela ศรีปทุม 27 ตรม. อยู่ตรงข้ามกับ ม. ศรีปทุมเดินสะดวก เฟอร์ครบราคาถูก สนใจดูห้องก่อนได้
เช่า 12000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Esta Bliss รามอินทรา ตึก B ชั้น 8 ขนาด 23 ตรม. ราคา 7500
เช่า 7500.00 บาท
clear