ราคา 249999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 7575.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ เดอะ ลีฟ (The Leaf) พัฒนาการ

อัศวภัทร์ รุ่งเรืองภักดีคุณ
0888700542
2014-12-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7897
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์คอนโด The Leaf พัฒนาการ ยูนิต 19-06 หันทิศตะวันออก ชั้น 19 แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 33.2 ตรม.
แถมแอร์ 2 ตัว + เครื่องทำน้ำอุ่น + Hob Hood Sink + เฟอร์นิเจอร์ครบเซ็ต คุ้มสุดๆๆๆๆ ราคาปัจจุบันอยู่ประมาณ 2.2 ล้าน
ขอขายดาวน์ที่ 249,999 บาทเหลือโอนกรรมสิทธิ์ 1,839,697 บาท พร้อมโอน มี.ค. 56 ถูกกว่าซื้อกับโครงการเป็นแสน!!!
สนใจโทรคุยกันได้ครับ โทนี่ 0888-700-542, 081-804-0975 azavapat@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโด The Leaf พัฒนาการ 1 ห้องนอน 33 ตรม. ชั้น 19 ราคาต่ำกว่าโครงการ!!! - คอนโด ขายดาวน์
เดอะ ลีฟ (The Leaf) พัฒนาการ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

เลขที่: 7897
2014-12-09 00:00:00.0
Add to wishlist

เดอะ ลีฟ (The Leaf) พัฒนาการ

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

อัศวภัทร์ รุ่งเรืองภักดีคุณ

0888700542

ขาย 249999.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เดอะ ลีฟ (The Leaf) พัฒนาการ - 2.65 บาท ติดต่อคุณ ดารณี

เลขที่: 57783
2013-10-13 16:53:33.0
Add to wishlist

เดอะ ลีฟ (The Leaf) พัฒนาการ

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

ดารณี

0818089170

ขาย 2.65 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY