ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59677.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

สุเพ็ญศรี กู้ประเสริฐ
0816512779
2014-03-24 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 7735
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดใหม่! ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน, ใกล้ Central พระราม 9, ฟอร์จูน
ห้องหัวมุม ชั้น 5 ราคา 1,850,000 บาท สนใจติดต่อ 081-651-2779

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Condo Aspace Asoke-Ratchada - คอนโด ขาย
คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอสเปซ อโศก-รัชดา - 2295000.00 บาท ติดต่อคุณ Gick

เลขที่: 229597
2018-03-21 15:10:44.0
Add to wishlist

คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Gick

0926671401

ขาย 2295000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา - 2200000 บาท ติดต่อคุณ เกวลิน

เลขที่: 173675
2015-08-24 13:23:35.0
Add to wishlist

คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

เกวลิน

0834624287

ขาย 2200000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา - 2050000 บาท ติดต่อคุณ มิกซ์ มิกซ์

เลขที่: 157278
2014-12-03 20:18:39.0
Add to wishlist

คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

มิกซ์ มิกซ์

0887570894

ขาย 2150000.00 บาท

ขาย Condo Aspace Asoke-Ratchada - คอนโด ขาย

เลขที่: 7735
2014-03-24 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด เอสเปซ อโศก-รัชดา

ขนาดพื้นที่ 31.0 ตารางเมตร

สุเพ็ญศรี กู้ประเสริฐ