ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78571.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

tae
081 908 8885
2011-05-16 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 6332

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน Abstracts Sukhumvit66/1 วิวสระว่าน้ำ ฟรีบัตร BTS 10 ปี - คอนโด ขาย
แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 16 ประกาศ

+++ขายด่วนคอนโดราคาถูกหาไม่ได้อีกแล้วติด BTS ใกล้ตลาด

เลขที่: 230909
2018-04-04 11:06:38.0
Add to wishlist

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

ravisara ravisara

0972467151,0619198080,0826414199

ขาย 3140000.00 บาท

For Rent ABSTRACTS SUKHUMVIT 66 ให้เช่าคอนโดแอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท 66

เลขที่: 215929
2017-11-18 12:33:14.0
Add to wishlist

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 43.0 ตารางเมตร

peak winner

0994946599

เช่า 13000.00 บาท

Sale condo near to BTS Udomsuk only 7*,****bath / Sqm fully furnished. Hurry last unit left.

เลขที่: 214729
2017-11-11 13:40:44.0
Add to wishlist

แอ็บสแตร็กส์ สุขุมวิท66/1 คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 46.0 ตารางเมตร

sunshinebkk1 saenwoo

0826414199

ขาย 3150000.00 บาท

Urgent sale nice unit Abstract condo Sukhumwit 66/1 fully furnished.Under market price. This unit can get the bank loan for 100%