ราคา 177000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6807.69 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2026-03-02 16:23:04.0
เลขที่ประกาศ: 534777

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ให้เช่าหรือขายคอนโดปทุมวัน รีสอร์ท ใกล้บีทีเอสพญาไทเพียง 100 กว่าเมตร - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 177000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 534777
2026-03-02 16:23:04.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 177000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ โซ ออริจิ้น เวลเนส ศิริราช - 353500 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ

เลขที่: 497167
2024-08-29 17:33:31.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 61.0 ตารางเมตร

ป๊อบ

0868025609

ขาย 353500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ D Condo SIGN - Chiang Mai - 2150000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 287929
2020-03-06 16:40:13.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 2150000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ The Origin Ram 209 Interchange - 200000 บาท ติดต่อคุณ pop wong

เลขที่: 285710
2019-09-10 14:22:19.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

pop wong

0868025609

ขาย 200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 177000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 177000.00 บาท