ราคา 1380000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47422.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ d-condo รัตนาธิเเบศร์

tanet nutawong
0863024418
2013-09-26 22:03:24.0
เลขที่ประกาศ: 53170
รายละเอียดเพิ่มเติม
ประกาศ ขาย ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ โครงการของแสนสิริ ราคา 1.38ล้าน ค่าโอนคนละครึ่ง ติดสถานีรถไฟฟ้าสถานีไทรม้า ตั้งอยู่บนถนนรัตนาธิเบศร์ ห้องอยู่ชั้น 2 ตึก E ด้านหลังวิวสวน สงบเงียบ แดดไม่ร้อน เหมาะแก่การพักผ่อน ห้องสภาพใหม่ พร้อมอุปกรณ์ที่ให้ตามนี้ 1. เฟอร์เจอร์ เตียงindex 6 ฟุตและ ที่นอนสปริง 2. ฉากกั้นห้องนอนแยกเป็นสัดส่วน 3.ตู้เสื้อผ้าบิวด์อิน 4. โซฟา3ที่นั่งแบบปรับเป็นที่นอนได้ 5. เคาน์เตอร์ครัวซิงค์ 6. วอลล์เปเปอร์ 7. ผ้าม่านครบชุุดแบบกันรังสี UV 8. ตู้เย็น 9.เครื่องซักผ้าฝาหน้า 10. ไมโครเวฟ 11. air 9000 btu panasonic ห้องขนาด 29.1 ตรม. ชั้น2 ตึก E วิวหน้าต่างห้องนอนติดสวน มีต้นไม้ใกล้ห้องนอน ร่มรื่นและเงียบสงบ เพราะเป็นห้องรองสุดท้าย ไม่มีเสียงรบกวนใดๆ ตัวโครงการมีสาธารณูปโภคครบครัน ตามสไตล์ของแสนสิริ สระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ มุมพักผ่อน ร้านขายอาหาร ร้านซักรีด ร้านทำผม ร้านกาแฟ และ 7-eleven ห้องซักผ้า ยามรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมนิติบุคคลมืออาชีพของภายใต้ แสนสิริ ความปลอดภัยสูงด้วยระบบคีย์การ์ดขึ้นลิฟท์เลือกชั้นโดยการ์ด และทันสมัยด้วยลิฟท์ระบบสัมผัส สำหรับคอนโดทำเล+ราคานี้ เหมาะทั้งอยู่อาศัย ให้เช่า น่าลงทุนมาก เพราะราคาไม่แรง ทั้งที่ติดรถไฟฟ้า ประกันคุณภาพด้วยชื่อโครงการของแสนสิริ หากรถไฟฟ้าแล้วเสร็จ ปลายปี58 หาราคานี้คงไม่มีแล้ว รูปถ่ายจากสถานที่จริงทั้งหมด เจ้าของขายเองไม่ผ่านนายหน้า ติดต่อสอบถามและนัดดูห้องได้ที่ 086-302-4418, 080-048-5029 ตลอด 24 ชั่วโมง หรือ e-mail สอบถามและขอภาพเพิ่มเติมได้ที่tanet_civil@hotmail.com ขอบคุณครับ

วันที่เริ่มโครงการ:
2012-07-05 00:00:00.0