ราคา 16900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 268253.97 บาท/ตารางเมตร
โครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ คอนโดมิเนียม

Asset X property
0634924632
2025-10-25 14:33:24.0
เลขที่ประกาศ: 528475

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ มัลเบอร์รี่ โกรฟ เดอะ ฟอเรสเทียส์ คอนโดมิเนียม - 16900000 บาท ติดต่อคุณ Asset X property
ขาย 16900000.00 บาท
ขาย คอนโด ตกแต่งสวยงามพร้อมเข้าอยู่ คอนโด ชมดอย 35 ตรม. ทำเลดีมากใกล้ มช นิมมาน เดินทางสะดวก
ขาย 1790000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ คอนโดบ้านสวนธน - 8000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ชาญา ตันตระการ
เช่า 8000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Supalai River Place - 3350000 บาท ติดต่อคุณ Suree
ขาย 3350000.00 บาท
ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า โครงการ The Parkland - คอนโด ขาย
ขาย 2890000.00 บาท
B ขาย คอนโด เดอะทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน , 24.39ตรม. 1นอน ชั้น28 ห้องสวย ใกล้เดอะมอลล์ งามวงศ์วาา
ขาย 1450000.00 บาท
JJ91ขายด่วน The Room สุขุมวิท 62 ติด BTS ปุณณวิถี 4.9MB ทิศใต้
ขาย 4900000.00 บาท
Unt0545 ให้เช่า I-HOUSE LAGUNA GARDEN RCA 30 ตรม ชั้น 7 ใกล้ MRT - Airport Link เฟอร์ครบ 9000 บาทต่อเดือน