ราคา 3138300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65381.25 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 32
โครงการ ลุมพินี วอเตอร์ คลิฟ พระราม 3

ZThaiHome
0948978878
2025-02-27 17:43:19.0
เลขที่ประกาศ: 522774
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ลุมพินี วอเตอร์ คลิฟ พระราม 3
ชั้น 32 ตึก B ขนาด 48 ตรม.

2 ห้องนอน​
1 ห้อง​น้ำ
1 ห้อง​ครัว
1 ระเบียง​
1 ที่จอดรถ​

เฟอร์นิ​เจอร์ครบ​ ตกแต่งใหม่ทั้งหมด

สิ่งอำนวยความสะดวก:
สระว่ายน้ำ, ห้องออกกำลังกาย, ล็อบบี้
พื้นที่สำหรับเด็ก, สวน, ตู้จดหมาย,
รปภ., กล้องวงจรปิด,
เข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด 24 ชั่วโมง
ที่จอดรถ

โควต้าต่างชาติ

ขาย 3,138,300 บาท
ค่าโอน 50/50

พร้อมอยู่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 48 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารB
- ชั้นที่ 32 จากทั้งหมด 36 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ วิว เมือง

::สถานที่ใกล้เคียง::
Central​ Plaza​ Rama​ 3
Lotus​ Rama​ 3
ตลาดรุ่งเจริญ
ทางด่วน

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.682001,100.533001

ราคา: 3,138,300 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วอเตอร์ คลิฟ พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี วอเตอร์ คลิฟ พระราม 3