ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ คอนโด 23 องศา เขาใหญ่

Asset X property
0634924632
2024-11-25 16:59:34.0
เลขที่ประกาศ: 510773
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์

ขาย คอนโด 23 องศา เขาใหญ่ 75.71 ตรม ชั้น 1 ห้องสวยบรรยากาศเงียบสงบใกล้ชิดธรรมชาติ

:: จุดเด่น ::
1. เดินทางสะดวกใกล้มอเตอร์เวย์M6
2. โครงการมาตราฐานจากแสนสิริ
3. ใกล้ The Peri Hotel สามารถเดินไปใช้บริการได้ในราคาพิเศษ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 75.71 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 1 จากทั้งหมด 4 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว สวน

ราคา: 5,500,000 บาท

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ : คอนโด 23 องศา เขาใหญ่ 23 DEGREE CONDO KHAOYAI
- เจ้าของโครงการ : แสนสิริ – SANSIRI
- เนื้อที่ทั้งหมด : 12 ไร่ 12.00 ตร.ว.
- จำนวนตึก : 7 อาคาร
- จำนวนห้อง : 161 ยูนิต
- ที่จอดรถ : 1 คัน
- ค่าส่วนกลาง : 50 บาท/ตรม/เดือน
- ที่ตั้ง : ถนนผ่านศึก-กุดคล้า ตำบลพญาเย็น อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา

:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
- รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ
- สวนหย่อม
- Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby (ห้องออกกำลังกาย และบริเวณระเบียงสระว่ายน้ำ)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- พรีโม พอสโต
- เทอราโน
- แดรี่โฮม
- โชคชัยฟาร์ม
- พรีเมียม เอาท์เล็ท

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=14.56643190089955,101.29682310947322

ติดต่อ
คุณเจี๊ยบ
Tel : 064-553-5695
Line ID : sangtip_jeab

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0