ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 125000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย

Jittima Chot
0634466537
2024-11-12 19:30:50.0
เลขที่ประกาศ: 508775
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย 28.31 ตรม ติดโรงพยาบาลกรุงเทพ MRT พระราม9 เพชรบุรี47

:: จุดเด่น ::
- ที่จอดรถอัตโนมัติ และมีรถรับส่งไปที่สถานี MRT
- สะดวกในการเข้าถึงแหล่งอาหาร
- ห่างจาก MRT เพชรบุรี เพียง 3 กิโล

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 28.31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 3 จากทั้งหมด 7 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- แต่งครบมีเครื่องใช้ไฟฟ้ามากมายพร้อมเข้าอยู่

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: AQ Alix Residence ศูนย์วิจัย / AQ Alix Residence Soonvijai

ที่ตั้ง : เพชรบุรีตัดใหม่ 47 แยก10 เพชรบุรีตัดใหม่ บางกะปิ ห้วยขวาง กรุงเทพ
มีทั้งหมด 7 ชั้น ห้องอยู่ ชั้น 3
พื้นที่ใช้สอย : 28.31 ตร.ม.
ห้องนอน : Studio
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
ทิศ : ตะวันตก

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- Bangkok Hospital HQ , โรงพยาบาลกรุงเทพ
- ท็อปส์ มาร์เก็ต อาร์ซีเอ
- โชว์ ดีซี
- รพ.เพชรเวช
- ฟอร์จูนทาวน์
- เซ็นทรัล พระราม 9
- มศว. ประสานมิตร
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.750363,100.583214

ราคา: 3,500,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบโทรทัศน์วงจรปิด 24 ชั่วโมง
- เจ้าหน้าที่รักษาคววมปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ระบบเข้า-ออก อาคารด้วยบัตรผ่าน (Key Card System)ที่ส่วนกลาง
ทำเลดี

#คอนโด #คอนโดกรุงเทพ #คอนโดถนนเพชรบุรี #คอนโดห้วยขวาง #คอนโดติดรถไฟฟ้าMRT #คอนโดใกล้รถไฟฟ้าMRT #AQAlixResidenceSoonvijai #Condo #MRT #MRTพระราม9 #คอนโดบางกะปิ #คอนโดศูนย์วิจัย #คอนโดเพชรบุรีตัดใหม่ #คอนโดติดMRT #คอนโดติดMRTพระราม9 #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดรถไฟฟ้าMRT #คอนโดใกล้MRT #คอนโดใกล้MRTพระราม9 #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้าMRT #รถไฟฟ้าใต้ดิน #อควาเรียสโฮเทลแอนด์รีสอร์ท #เอลิคซ์เรซิเดนซ์ศูนย์วิจัย