ราคา 69000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 160.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 431250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 29
โครงการ Q หลังสวน (คิว หลังสวน)

Yoknew Property
0991208468
2024-11-08 21:02:40.0
เลขที่ประกาศ: 508288
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
― ขนาด 160 ตร.ม.
― ห้องขายพร้อมผู้เช่า ออกแบบมาอย่างหรูหรา วิวสุดอลังการ
ใกล้ BTS ราชดำริ

ขายราคา 69 ล้านบาท*

Location :
️ เซ็นทรัลเอ็มบาสซี่, เซ็นทรัลเวิลด์, The Emporium, The EmQuartier
โรงเรียนนานาชาติมัลเบอร์รี่เฮ้าส์, มหาวิทยาลัยมหานคร, มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์, โรงพยาบาลตำรวจ

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้ #QLangsuan

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0