ราคา 5990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 171142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท

Yoknew Property
0991208468
2024-11-01 12:14:09.0
เลขที่ประกาศ: 507048
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดใหม่ ใจกลางเอกมัย-ทองหล่อ เพียง 2 นาทีถึง BTS
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 35 ตร.ม.
― ห้องใหม่ มือ 1 มีให้ครบครันออกแบบวัสดุมาได้สวยงาม ใช้งานได้ดี
ใกล้ BTS เอกมัย

ขายราคา 5.99 ล้านบาท*

️ Donki ทองหล่อ, J Avanue Thonglor, Major Ekamai
ม.กรุงเทพ, มศว
รพ.สมิติเวช, รพ.สุขุมวิท, รพ.กรุงเทพ

สิ่งอำนวยความสะดวก
― FLOATING LOBBY
― EV CHARGER 2 จุด
― Access Card Control
― กล้องวงจรปิด พร้อม รปภ. 24 ชม.

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://shorturl.asia/wYGsQ เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้