ราคา 3090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม

Good Pro Estate Co., Ltd.
0846449282
2024-10-30 20:48:57.0
เลขที่ประกาศ: 506783
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องกว้าง น่าอยู่ อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม 45.31 ตรม ชั้น 14, วิวสวย มองเห็นเมืองกว้าง ไม่มีตึกบัง

:: จุดเด่น ::
- ห้องคอนโด แต่งสวย
- ห้องกว้าง ไม่อึดอัด น่าอยู่
- ห้องอยู่ชั้น 14, วิวสวย มองเห็นเมืองกว้าง ไม่มีตึกบัง
- ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย, JJ Mall, สวนจตุจักร

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 45.31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 37 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: อินโทร พหลโยธิน-ประดิพัทธ์ คอนโดมิเนียม / Intro Phaholyothin-Pradipat

- คอนโด ชั้น 14 (ห้องมุม)
- ขนาด 41.31 ตรม.
- ระเบียงหันทาง ทิศเหนือ
- วิวสวย มองเห็นวิวเมืองกว้าง
- ตกแต่ง แบบบิ้วอิน สวยมาก
- มีเฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แถม! เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- ตลาดนัดสวนจตุจักร
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.791898,100.539143